ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทศพร พิชัยยา รักษาการแทนผู้อำนวยการสำนักทะเบียนและประมวลผล เข้าร่วมพิธีทำบุญวันคล้ายวันสถาปนามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ประจำปี 2560 และพิธีมอบกิตติบัตรแก่ผู้บริหารที่ดำรงตำแหน่งครบวาระ ประจำปี 2559 โดยมี ศาสตราจารย์เกียรติคุณ นพ.อาวุธ ศรีศุกรี อุปนายกสภามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ รักษาการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เป็นประธานมอบเกียรติบัตร นำโดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ทศพร พิชัยยา รักษาการแทนผู้อำนวยการสำนักทะเบียนและประมวลผล และนางวารุณี ศรีนาค เลขานุการสำนักทะเบียนและประมวลผล เข้ารับเกียรติบัตร เมื่อวันที่ 24 มกราคม 2560 ณ ศาลาธรรม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
![](https://www.reg.cmu.ac.th/webreg/wp-content/uploads/2017/01/DSC_3796.jpg)
พิธีทำบุญวันคล้ายวันสถาปนามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ประจำปี 2560 และพิธีมอบกิตติบัตรแก่ผู้บริหารที่ครบวาระ ประจำปี 2559
Posted on by Thanakorn Konthongdee
0