นางวารุณี ศรีนาค เลขานุการสำนักทะเบียนและประมวลผล ผู้แทนผู้บริหารและบุคลากรสำนักฯ ร่วมแสดงความยินดีและมอบเงินสมทบกองทุนพัฒนาคณะเกษตรศาสตร์ เนื่องในพิธีทำบุญครบรอบ 50 ปี วันคล้ายวันสถาปนาคณะเกษตรศาสตร์ ประจำปี 2560 เมื่อวันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2560 ณ ลานเกียรติภูมิสุขุม อัศเวศน์ คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
![](https://www.reg.cmu.ac.th/webreg/wp-content/uploads/2017/02/IMG_8970.jpg)
พิธีทำบุญวันคล้ายวันสถาปนาคณะเกษตรศาสตร์ ประจำปี 2560
Posted on by Thanakorn Konthongdee
0